Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ office artificial potted plant plants ] trận đấu 386 các sản phẩm.
Cây giả trang trí trong nhà và ngoài trời, cây nhựa, cây cảnh nhân tạo, cây cao su giả để trang trí nhà cửa, văn phòng, phòng khách
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
Cây sồi mùa thu Cây nhân tạo trong nồi - 160cm / 185cm / 210cm ♪ Cây giả thực tế cho trang trí nhà & văn phòng ♪ Haihong Factory Direct
| Tên sản phẩm: | Cây sồi nhân tạo |
|---|---|
| Phong cách: | Hiện đại, nhiệt đới, tối giản, cổ điển, v.v. |
| Độ cao có sẵn: | 160cm (5.2ft), 185cm (6.06ft), 210cm (7ft) |
Cây Bougainvillea nhân tạo với hoa trong nồi nhựa cho hiên trước Nhà Văn phòng Trang trí bữa tiệc vườn
| Tên sản phẩm: | Cây hoa giấy nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 160cm 185cm 210cm |
cây cọ nhân tạo 4 ft 5.3 ft 6 ft tốt nhất nhân tạo chim thiên đường cây xanh Bonsai nhiệt đới cây nhân tạo cho bữa tiệc Khách sạn trang trí đám cưới
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
180cm 210cm Cây dừa nhân tạo Cây giả Cây cây cọ xanh lớn Bonsai trang trí phòng sàn nồi
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
Tơ thực tế Cây dừa giả ngoài trời H350cm Dễ chăm sóc
| Tên: | vua nhỏ nhân tạo |
|---|---|
| Vật tư: | vải hoặc lá PE |
| màu sắc: | Bức ảnh |
Chiều cao sống động như thật 220cm Cây lụa cho trong nhà cho phòng khách
| Tên: | cây phong |
|---|---|
| Vật tư: | vải hoặc lá PE |
| màu sắc: | Bức ảnh |
Cây cọ cảnh nhân tạo bán buôn Thân cây bằng sợi chân thực Cây cảnh nhiệt đới giả Areca để trang trí trong nhà và văn phòng
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
Haihong Nhà sản xuất lụa lá cây ficus nhân tạo 6 ft và thân cây tự nhiên, cây ficus giả với nồi nhựa, cây ficus giả cho văn phòng Nhà nông trại cho trang trí ngoài trời trong nhà
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
cây ficus nhân tạo 6ft, cây banyan nhân tạo để trang trí
| Tên sản phẩm: | Cây nhân tạo Ficus |
|---|---|
| Phong cách: | Hiện đại, nhiệt đới, tối giản, cổ điển, v.v. |
| Độ cao có sẵn: | 150cm (5ft), 180cm (6ft), 210cm (7ft) |

