Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ office artificial potted plant plants ] trận đấu 386 các sản phẩm.
Chiều cao tùy chỉnh 3-30m Cây dừa nhân tạo thường xanh cho các sự kiện ngoài trời
| Vật liệu: | thân sợi thủy tinh và lá vải |
|---|---|
| Bảo đảm: | 1 năm |
| Tính năng: | nhân tạo nhưng nhìn tự nhiên, không dưỡng |
ODM Cảnh quan nhân tạo Cây lông cọ Lá tự nhiên chi tiết Trang trí trong nhà
| Vật chất: | thân cây thật và lá cây |
|---|---|
| thuận lợi: | thường xanh và khả năng bảo trì thấp |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |
Cây cảnh nhân tạo nhiều màu đỏ xanh lá cây, cây trúc thiên đường bằng lụa để trang trí nhà vườn ngoài trời
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
Cây Ngũ Gia Bì Nhân Tạo Đa Thân 120cm 150cm 180cm | Cây Giả Arboricola Trang Trí Nội Thất Văn Phòng & Nhà Cửa
| Tên sản phẩm: | Cây Schefflera nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 120cm 150cm 180cm |
Người du hành nhân tạo Cây cọ với các cạnh lá nâu thực tế 160cm 180cm
| Tên sản phẩm: | Cây cọ du lịch nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 160cm 180cm |
Cây Chuối Quạt Giả với Mép Lá Tự Nhiên 160cm 180cm | Cây Thiên Điểu Giả Giống Thật để Trang Trí
| Tên sản phẩm: | Cây cọ du lịch nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 160cm 180cm 220cm 230cm |
Trung Quốc Nhà sản xuất cây Bougainvillea Cây nhân tạo với hoa trắng cho trang trí nhà cửa hàng
| Tên sản phẩm: | Cây hoa giấy nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 150cm 180cm |
5ft 6FT 7ft cây cọ nhiệt đới giả, cây cọ nhân tạo, Pre-potted cây xanh giả cho phòng khách nhà bên ngoài sân văn phòng nhà
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
Haihong Sản phẩm mới hoa hoa Bougainvillea nhân tạo 4ft 6ft giả Bougainvillea trong nồi nhân tạo cho nhà nội thất khách sạn
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà, trường học, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới, kỳ nghỉ, vườn |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường, bền, chống nước, chất lượng cao |
Cây nhân tạo Gần như tự nhiên Hoa nhân tạo Bougainvillea màu hồng Hoa Giáng sinh
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà, trường học, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới, kỳ nghỉ, vườn |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường, bền, chống nước, chất lượng cao |

