Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ height 150cm artificial landscape trees ] trận đấu 27 các sản phẩm.
Cây trúc Phật nhân tạo trong chậu Cây trang trí trong nhà
| Tên: | Trúc phật |
|---|---|
| Mục số: | 5K4A5683 |
| Vật tư: | nhựa, vải |
Cây Sồi Màu Thu Nhân Tạo 150cm 180cm 210cm | Cây Sồi Giả Theo Mùa Dùng Trang Trí Nội Thất & Cảnh Quan Thương Mại
| Tên sản phẩm: | Cây sồi nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 150cm 180cm 210cm |
Trung Quốc Nhà sản xuất cây Bougainvillea Cây nhân tạo với hoa trắng cho trang trí nhà cửa hàng
| Tên sản phẩm: | Cây hoa giấy nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 150cm 180cm |
Đồ bán buôn trang trí nhà PVC hoa Bougainvillea nhân tạoCây hoa vải cho trang trí nhà
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Ứng dụng: | nhà, trường học, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới, kỳ nghỉ, vườn |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường, bền, chống nước, chất lượng cao |
Cây Ngũ Gia Bì Nhân Tạo Đa Thân 120cm 150cm 180cm | Cây Giả Arboricola Trang Trí Nội Thất Văn Phòng & Nhà Cửa
| Tên sản phẩm: | Cây Schefflera nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 120cm 150cm 180cm |
Cây Diffenbachia nhân tạo trang trí trong nhà 180cm Những chiếc lá xanh lớn cho cảnh quan không gian
| Tên: | Nhà máy Diffenbachia nhân tạo |
|---|---|
| Cách sử dụng: | trang trí trong nhà và ngoài trời, trang trí không gian |
| màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |
Cây du lịch nhân tạo Cây trang trí văn phòng tốt nhất
| Vật tư: | Nhựa |
|---|---|
| màu sắc: | Bức ảnh |
| Cách sử dụng: | Trang trí |

