Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ height 150cm artificial landscape trees ] trận đấu 27 các sản phẩm.
Chống cháy 135cm Cây thường xuân giả Phụ kiện trang trí tường nhân tạo
| Nhân tạo: | thực vật, cây nho, chi nhánh |
|---|---|
| Tên: | Chi nhánh cây nho linh hoạt |
| Cách sử dụng: | Trang trí |
Bán buôn Cây Giả Hoa Giấy 150cm 180cm - Mẫu C Hồng Nhạt | Nhà máy Hải Hồng Bán Trực tiếp | Hoa Giả Chống Tia UV | Trang trí Số lượng lớn
| Tên sản phẩm: | Cây hoa giấy nhân tạo - màu trắng |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 150cm, 180cm |
Cây thông nhựa phong cảnh mô phỏng cao 150cm Đồ trang trí nhà hàng
| Tên: | Cây thông nhân tạo 150cm |
|---|---|
| Màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |
| Tính năng: | Bền, Không cần bảo dưỡng, Không có mùi, Thân thiện với môi trường |
Chiều cao 150cm Màu xanh lá cây nhân tạo Chậu cây cảnh Góc cửa sổ Cảnh quan Cây dương xỉ lớn
| Tên: | Dương xỉ Boston |
|---|---|
| Mục: | 5K4A1843 |
| Vật tư: | nhựa, vải |
Không có ươm Cây Ficus bằng nhựa H150cm, Cây nhân tạo nhỏ bền
| Tên: | cây ficus mini |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trang trí |
| màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |
Cây sàn có nồi nhân tạo Ficus nhỏ Pandurata Để trang trí vườn
| Phong cách thiết kế: | tối giản |
|---|---|
| Sử dụng:: | cảnh quan kiến trúc |
| Loại thực vật:: | Cây |
HAIHONG Cây trồng trong chậu nhân tạo có chiều cao 150cm Hình dáng đẹp
| Tên: | Cây tai của Elephone |
|---|---|
| Vật tư: | Nhựa |
| màu sắc: | Bức ảnh |
Chiều cao 150Cm Hoa giấy Cây lụa nhân tạo đầy màu sắc Hoa trong chậu sáng tạo
| Tên: | Hoa giấy |
|---|---|
| Vật tư: | Vải vóc |
| Kích cỡ: | 150cm , 180cm |
Chiều cao 150cm Cây trồng trong chậu nhân tạo Cây lông vũ Cây cọ
| Tên: | Lông cọ |
|---|---|
| Mục: | 616103 |
| màu sắc: | Thường xanh |
Cây thùa tự nhiên nhân tạo tự nhiên 150cm Cây trang trí nhà Cây thùa
| Tên: | Cây thùa |
|---|---|
| Mục: | HH8201 |
| Công nghệ: | làm bằng tay |

