Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ 180cm artificial landscape trees ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Nhập xưởng 180cm cây cọ nhân tạo trong nhà - I Style Areca Palm Plant. Haihong Factory Direct.
| Tên: | cây cau nhân tạo |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá PE hoặc lá vải |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, Như Hình Ảnh được hiển thị |
Cây Ngũ Gia Bì Nhân Tạo Đa Thân 120cm 150cm 180cm | Cây Giả Arboricola Trang Trí Nội Thất Văn Phòng & Nhà Cửa
| Tên sản phẩm: | Cây Schefflera nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 120cm 150cm 180cm |
Người du hành nhân tạo Cây cọ với các cạnh lá nâu thực tế 160cm 180cm
| Tên sản phẩm: | Cây cọ du lịch nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 160cm 180cm |
Bán chạy loài chim nhân tạo của cây thiên đường có lá cảm ứng thực tế
| Tên: | Chim nhân tạo cây thiên đường |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trang trí |
| màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |
Cây Chuối Quạt Giả với Mép Lá Tự Nhiên 160cm 180cm | Cây Thiên Điểu Giả Giống Thật để Trang Trí
| Tên sản phẩm: | Cây cọ du lịch nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 160cm 180cm 220cm 230cm |
Trông cây nhân tạo nhỏ như thật trong chậu với cây hoa
| Tên: | Cây hoa giấy |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trang trí |
| màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |
Nhà cung cấp cây cảnh nhân tạo Bán buôn cây cảnh nhân tạo trong nhà
| Tên sản phẩm: | Cây cọ du lịch nhân tạo |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 90cm 120cm 160cm 180cm 220cm 250cm |
Sống động như thật Cây hoa anh đào Faux Cây trồng trong chậu nhân tạo Bán chạy
| Tên: | CÂY CHERRY BLOSSOM |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trang trí |
| màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |
Nhà máy Làm bằng tay Nhân tạo Cây cảnh Bạch dương Nhân tạo Với Vỏ cây Thật cho Cảnh quan Trang trí và Trang trí Sân trong
| Tính năng: | Bền, thực tế, thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Đăng kí: | trung tâm mua sắm, sân vườn, khách sạn sao, nhà hàng. Công viên giải trí |
| Vật chất:: | Vỏ cây thật và nhựa |
Nhập xưởng 180cm cây cọ nhân tạo trong nhà - J Style Areca Palm. Những cây cọ nhân tạo cao cho phòng khách. Haihong Factory Direct. Những cây cọ giả
| Tên: | cây cau nhân tạo |
|---|---|
| Vật liệu: | Lá PE hoặc lá vải |
| Màu sắc: | Màu xanh lá cây, Như Hình Ảnh được hiển thị |

