Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ 180cm artificial landscape trees ] trận đấu 65 các sản phẩm.
140cm Cây cảnh mô phỏng màu xanh lá cây Ficus Cây nhân tạo trong chậu để trang trí trong nhà
| Tên: | Cây Ficus |
|---|---|
| Mục: | 5K4A9764 |
| Vật tư: | Vải và gỗ |
Cây cọ nhân tạo Areca Cây cọ trong nồi để trang trí cảnh quan trong nhà ngoài trời
| Product Name: | Artificial Areca Palm Potted Plant |
|---|---|
| Style: | Modern, Tropical, Minimalist, Classic, etc. |
| Available Heights: | 120cm ,150cm, 180cm, 200cm |
Phụ kiện cây nhân tạo Willow Weeping 120cm HAIHONG
| Nhân tạo: | thực vật, cây nho, chi nhánh |
|---|---|
| Tên: | Chi nhánh cây nho linh hoạt |
| Cách sử dụng: | Trang trí |
Cây trồng trong chậu nhân tạo chống tia cực tím Mô phỏng cao Cây lâu năm Fiddle
| Tên: | Cây thần tài |
|---|---|
| Mục: | 589601 |
| màu sắc: | màu xanh lá cây tự nhiên |
Cây sàn có nồi nhân tạo Ficus nhỏ Pandurata Để trang trí vườn
| Phong cách thiết kế: | tối giản |
|---|---|
| Sử dụng:: | cảnh quan kiến trúc |
| Loại thực vật:: | Cây |
Chiều cao 150Cm Hoa giấy Cây lụa nhân tạo đầy màu sắc Hoa trong chậu sáng tạo
| Tên: | Hoa giấy |
|---|---|
| Vật tư: | Vải vóc |
| Kích cỡ: | 150cm , 180cm |
Cây xanh nhân tạo xanh 180cm Cây dương xỉ để trang trí trong nhà
| Chiều cao: | 180 cm |
|---|---|
| Vật chất: | vải nhựa |
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
Bán buôn 180cm Nhân tạo Monstera Plant Sân vườn Cảnh quan và Trang trí Trong nhà Cây nhân tạo
| Tên: | Nhà máy Monstera nhân tạo |
|---|---|
| Cách sử dụng: | trang trí trong nhà và ngoài trời, trang trí không gian |
| màu sắc: | MÀU XANH LÁ |
Chịu mưa H180cm Cây trồng trong chậu nhân tạo Sống động như thật
| Tên: | diffenbachia |
|---|---|
| Vật tư: | vải hoặc lá PE |
| màu sắc: | Bức ảnh |
Cây Diffenbachia nhân tạo trang trí trong nhà 180cm Những chiếc lá xanh lớn cho cảnh quan không gian
| Tên: | Nhà máy Diffenbachia nhân tạo |
|---|---|
| Cách sử dụng: | trang trí trong nhà và ngoài trời, trang trí không gian |
| màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |

