Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ office artificial potted plant plants ] trận đấu 386 các sản phẩm.
Dracaena nhân tạo thủ công 150cm Chống lão hóa chống lão hóa
| Tên sản phẩm: | Dracaena nhân tạo |
|---|---|
| Vật tư: | nhựa, vải |
| Chiều cao: | 150 cm |
Cây lá nhân tạo chiều cao tùy chỉnh 8,3 '' cho ban công phòng ngủ
| Phong cách thiết kế: | Mô phỏng |
|---|---|
| Sử dụng:: | Cảnh quan kiến trúc |
| Loại thực vật:: | cây |
Chai nhân tạo chống tia cực tím Cây cọ Chống ăn mòn Sống động như thật Trông cây thường xanh
| Vật chất: | thân cây thật và lá cây |
|---|---|
| ích lợi: | không có ánh sáng không có nước dễ chăm sóc |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |
Cây ngày nhân tạo tùy chỉnh cho các khách sạn trong công viên giải trí Dễ lắp đặt Bảo trì thấp
| Vật chất: | sợi thủy tinh và lá cây |
|---|---|
| Thuận lợi: | thường xanh và khả năng bảo trì thấp |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |
Cây ô liu nhân tạo trong chậu 150cm cho tiệc cưới
| Phong cách thiết kế: | mô phỏng |
|---|---|
| Sử dụng:: | cảnh quan kiến trúc |
| Loại thực vật:: | Thực vật |
Màu hồng vàng Màu tím Hoa giả Hoa nhài Cổ điển sống động như thật Cây trồng trong chậu
| Tên: | Hoa nhài màu |
|---|---|
| màu sắc: | Tím, hồng, vàng |
| Kích cỡ: | Cao 33 cm |
Công viên trang trí tiệc đỏ Cây táo nhân tạo Chiều cao 190cm
| Tên sản phẩm: | cây táo nhân tạo |
|---|---|
| Vật tư: | vải nhựa |
| Chiều cao: | 190cm |
Cây cảnh nhân tạo bằng gỗ tự nhiên Lily Bamaboo cho trang trí nội thất Thường xanh Không có nước
| Vật chất: | gỗ tự nhiên và lá cây |
|---|---|
| Thuận lợi: | mức độ bảo trì thấp |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |
ODM Cảnh quan nhân tạo Cây lông cọ Lá tự nhiên chi tiết Trang trí trong nhà
| Vật chất: | thân cây thật và lá cây |
|---|---|
| thuận lợi: | thường xanh và khả năng bảo trì thấp |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |
Cây nha đam trang trí mô phỏng nhân tạo Chậu cây cảnh trong nhà Trang trí bàn
| Tên: | Nha đam |
|---|---|
| Mục: | 5K4F0019 |
| Vật tư: | Nhựa |

