Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ office artificial potted plant plants ] trận đấu 386 các sản phẩm.
80cm Tán lá nhân tạo Cây tràn đầy năng lượng Sân bay Trang trí nội thất
| Tên: | Cây lá nhân tạo |
|---|---|
| Loại: | Nhà máy hiện đại nhân tạo |
| Kích cỡ: | 80 cm |
Cây Giả Hoa Giấy 220cm - Mẫu B Trắng - Sản Xuất Trực Tiếp từ Nhà Máy Hải Hồng | Trang Trí Ngoài Trời Chân Thực | Cung Cấp Sỉ cho Cảnh Quan
| Tên sản phẩm: | Cây hoa giấy nhân tạo - màu trắng |
|---|---|
| Kiểu: | Cây giả lớn / Cây nhân tạo cảnh quan |
| Kích thước chiều cao: | 220cm |
SGS Cây tiền nhân tạo kháng tia cực tím để trang trí nội thất Màu xanh lá cây trong nhà
| Phong cách thiết kế: | Mô phỏng |
|---|---|
| sử dụng:: | Cảnh quan kiến trúc |
| Loại thực vật:: | Cây |
20m Cây tán lá nhân tạo Bạch dương Rung động mùa thu Sự lãng mạn Không sâu bệnh Không có cây sàn nhẹ
| Vật chất: | thân cây thật và lá cây |
|---|---|
| Thuận lợi: | thường xanh và khả năng bảo trì thấp |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |
Cây cảnh nhân tạo 80cm với chậu đen được bảo quản Rêu phong cách phù hợp với màu xanh lá cây lá vàng
| Vật chất: | thân cây thật và lá cây |
|---|---|
| Thuận lợi: | thường xanh và khả năng bảo trì thấp |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |
Chiều cao cảm ứng thực 100cm Chất dẻo nhân tạo màu xanh lá cây trong chậu
| Tên: | Cây thùa |
|---|---|
| Vật tư: | vải 、 nhựa |
| màu sắc: | Bức ảnh |
80 cm Màu đen Cổ điển Bắc Âu Cây nhân tạo Bình trồng cây Chậu Trang trí Văn phòng Trang trí Đồ trang trí
| Tên: | Lọ cắm hoa |
|---|---|
| Mục: | HK5893 |
| Chiều cao: | Cao 80cm |
Cây cảnh nhân tạo bằng nhựa chống phai màu trong chậu Chim thiên đường
| Tên: | Chim thiên đường |
|---|---|
| Mục: | 339304 |
| Chiều cao: | tùy chỉnh |
Cây cảnh nhân tạo bắt chước cao OEM cho sân bay
| Tên: | Cây nhân tạo |
|---|---|
| màu sắc: | MÀU XANH LÁ |
| Chiều cao: | 80 cm |
Nhà máy Giá trị tốt Cây thông nhân tạo nhỏ để bán nóng Cây trồng trong chậu nhân tạo
| Tên: | Cây thông nhân tạo |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trang trí |
| màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |

