Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ office artificial potted plant plants ] trận đấu 386 các sản phẩm.
Cây cọ nhân tạo Areca Cây cọ trong nồi để trang trí cảnh quan trong nhà ngoài trời
| Product Name: | Artificial Areca Palm Potted Plant |
|---|---|
| Style: | Modern, Tropical, Minimalist, Classic, etc. |
| Available Heights: | 120cm ,150cm, 180cm, 200cm |
Chậu lúa mì nhân tạo Tai hoa đầy màu sắc Trang trí nội thất văn phòng làm việc
| Tên sản phẩm: | Tai lúa mì nhân tạo |
|---|---|
| Loại thực vật: | Những bông hoa |
| màu sắc: | Bức ảnh |
Cây Schefflera nhân tạo cảm ứng thật cao 47in 59in 70in, cây Schefflera xanh trong chậu để trang trí nhà cửa
| Tên sản phẩm: | Cây schefflera nhân tạo |
|---|---|
| Phong cách: | Hiện đại, nhiệt đới, tối giản, cổ điển, v.v. |
| Độ cao có sẵn: | 120cm (4ft), 150cm (5ft), 180cm (6ft) |
140cm Cây cảnh mô phỏng màu xanh lá cây Ficus Cây nhân tạo trong chậu để trang trí trong nhà
| Tên: | Cây Ficus |
|---|---|
| Mục: | 5K4A9764 |
| Vật tư: | Vải và gỗ |
Cây xanh nhân tạo trong nhà cao 6ft Cây cọ Areca nhân tạo trong nhà Thực tế nhất để trang trí nhà cửa
| Tên sản phẩm: | Cây chậu cây cọ nhân tạo |
|---|---|
| Phong cách: | Hiện đại, nhiệt đới, tối giản, cổ điển, v.v. |
| Độ cao có sẵn: | 180cm (6ft), 210cm (7ft), 250cm (8.2ft) |
Chiều cao 200cm Cây cảnh nhân tạo bằng nhựa Photinia để trang trí văn phòng
| Tên: | cây photinia nhân tạo |
|---|---|
| Sử dụng: | Garden.Hotel.Home Decor |
| Vật tư: | vải nhựa |
Sàn trong chậu Đồ trang trí cây xanh nhân tạo Trang trí phòng gỗ
| Tên sản phẩm: | Cây nhân tạo |
|---|---|
| Vật tư: | Gỗ tự nhiên, vải |
| màu sắc: | Thường xanh |
SGS Cây tiền nhân tạo kháng tia cực tím để trang trí nội thất Màu xanh lá cây trong nhà
| Phong cách thiết kế: | Mô phỏng |
|---|---|
| sử dụng:: | Cảnh quan kiến trúc |
| Loại thực vật:: | Cây |
Lá nhựa Trang trí Chai nhân tạo Cây cọ cho Trung tâm Mua sắm
| Tên: | Cây cọ chai nhân tạo |
|---|---|
| Màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |
| Tính năng: | Bền, Không cần bảo dưỡng, Không có mùi, Thân thiện với môi trường |
20m Cây tán lá nhân tạo Bạch dương Rung động mùa thu Sự lãng mạn Không sâu bệnh Không có cây sàn nhẹ
| Vật chất: | thân cây thật và lá cây |
|---|---|
| Thuận lợi: | thường xanh và khả năng bảo trì thấp |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |

