Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ oem artificial maple tree ] trận đấu 7 các sản phẩm.
Cây phong nhân tạo xanh OEM Trang trí nhà trong nhà ngoài trời
| màu sắc: | Bức ảnh |
|---|---|
| Vật tư: | Vải, nhựa |
| tên sản phẩm: | cây phong nhân tạo |
Hot Sale 3.5 Meter Artificial Maple Tree Autumn Leaves Landscaping Tree Faux Maple Trees for Indoor Outdoor Decoration
| Vật liệu: | Nhựa hoặc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều cao: | 3-6m |
| Tên sản phẩm: | Cây phong nhân tạo |
Large Handmade Artificial Yellow Maple Tree Chinese Maple Trees Faux Japanese Red Maple Tree
| Vật liệu: | Nhựa hoặc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều cao: | 3-6m |
| Tên sản phẩm: | Cây phong nhân tạo |
igh Simulation Maple Tree Autumn Leaves Landscaping Tree Faux Maple Trees for Shopping Mall/Resort Decoration
| Vật liệu: | Nhựa hoặc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều cao: | 3-6m |
| Tên sản phẩm: | Cây phong nhân tạo |
artificial 3.5-4.5 autumn flame dark red maple tree for wedding hotel shopping mall decoration
| Vật liệu: | Nhựa hoặc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều cao: | 3-6m |
| Tên sản phẩm: | Cây phong nhân tạo |
Bonsai màu xanh lá cây 5.2 FT 6 FT Cây Maple Nhật Bản nhân tạo cho trang trí phòng khách gia đình
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
Cây Ficus nhân tạo mini giống như cuộc sống - thân cây nghệ thuật ở 7.5FT/9.2FT, bảo trì thấp cho thiết kế nội thất spa sang trọng & nhà hàng
| Vật liệu: | Sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu lá: | Màu xanh lá |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
1

