Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ oem artificial landscape trees ] trận đấu 100 các sản phẩm.
Cây cảnh nhân tạo OEM Nandina 120cm Cây lụa trồng trong nhà được rửa sạch
| Lợi thế: | Cây với thiết kế nghệ thuật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM được chấp nhận |
| Sử dụng: | Cảnh quan kiến trúc |
Chống tia cực tím Cây cảnh nhân tạo Đào hoa mô phỏng Nhà máy trang trí sân vườn
| Tên: | Cây đào nhân tạo |
|---|---|
| Sử dụng: | Trang trí ngoài trời, trong nhà |
| Vật tư: | nhựa, vải |
Cây cảnh nhân tạo cao 200cm cho trang trí triển lãm sân vườn
| Tên: | Cây xanh nhân tạo |
|---|---|
| Vật tư: | Nhựa, vải, gỗ tự nhiên |
| màu sắc: | MÀU XANH LÁ |
Chiều cao 180cm Cây cảnh nhân tạo xanh Cây tre để trang trí ngoài trời
| Tên sản phẩm: | tre nhân tạo |
|---|---|
| Vật tư: | Nhựa |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
Cây cảnh nhân tạo bắt chước cao OEM cho sân bay
| Tên: | Cây nhân tạo |
|---|---|
| màu sắc: | MÀU XANH LÁ |
| Chiều cao: | 80 cm |
Cây cảnh nhân tạo chống cháy cho vườn Chống tia cực tím 65cm Gỗ hoàng dương Cây cảnh xanh
| Lợi thế: | Cây với thiết kế nghệ thuật |
|---|---|
| Dịch vụ: | OEM được chấp nhận |
| Sử dụng: | Cảnh quan kiến trúc |
Tùy chỉnh sợi thủy tinh ô liu nhân tạo cây cảnh trang trí sân vườn
| Tên: | cây ôliu |
|---|---|
| Mùa: | Tất cả các mùa |
| màu sắc: | Thường xanh |
Cây cảnh nhân tạo Dracaena Marginata để trang trí văn phòng tại nhà
| Tên sản phẩm: | Dracaena Marginata nhân tạo |
|---|---|
| Vật tư: | Vải vóc |
| Chiều cao: | 130cm |
Cây trồng trong chậu Chiều cao 80cm Cây cảnh nhân tạo cho bàn trang trí văn phòng tại nhà
| Tên: | Cây nhân tạo |
|---|---|
| màu sắc: | MÀU XANH LÁ |
| Chiều cao: | 80 cm |
Chiều cao 100cm Cây cảnh nhân tạo Pachypodium Lamerei Drake Trang trí trong nhà
| Tên: | Pachypodium Lamerei Drake nhân tạo |
|---|---|
| Mục: | HH8207 |
| màu sắc: | Như hình ảnh hiển thị |

