Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ no caring artificial landscape trees ] trận đấu 295 các sản phẩm.
Cây phong nhân tạo chống cháy H200cm Hình ảnh đẹp
| Tên: | cây phong |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trang trí |
| màu sắc: | Hình ảnh hiển thị |
Cao 300cm Khách du lịch nhân tạo Palm Landscap Cây trong chậu Cây hạ cánh Bonsai Bird Of Paradise
| Tên: | Lòng bàn tay khách du lịch |
|---|---|
| Mục: | 339304 |
| Chiều cao: | Cao 300cm |
Cây Sakura Real Touch Hoa nhân tạo Vải Phong cách Trung Quốc Cây cảnh
| Tên: | Hoa anh đào |
|---|---|
| Mục số: | 5K4A4636 |
| Vật tư: | nhựa, vải |
Hot Sale 3.5 Meter Artificial Maple Tree Autumn Leaves Landscaping Tree Faux Maple Trees for Indoor Outdoor Decoration
| Vật liệu: | Nhựa hoặc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều cao: | 3-6m |
| Tên sản phẩm: | Cây phong nhân tạo |
igh Simulation Maple Tree Autumn Leaves Landscaping Tree Faux Maple Trees for Shopping Mall/Resort Decoration
| Vật liệu: | Nhựa hoặc sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều cao: | 3-6m |
| Tên sản phẩm: | Cây phong nhân tạo |
Cây ô liu nhân tạo đa cực cao 7ft - Cây ô liu giả cao trong nhà - Cây ô liu giả lớn để trang trí phòng khách, văn phòng tại nhà
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
Cây ô liu nhân tạo trong nhà - Cây ô liu giả thực tế bán buôn cho nhà & văn phòng
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu lá: | Xanh |
| Ứng dụng: | Trang chủ, trường học, ngoài trời, trong nhà, tiệc tùng, quà tặng, đám cưới |
Haihong cây cọ nhân tạo chống tia UV lớn giả cây cọ ngày nhiệt đới cọ dừa cho trang trí ngoài trời sân bay
| Loại cây: | Cây, cây cọ nhân tạo, cây nhiệt đới nhân tạo |
|---|---|
| Lợi thế: | Chất chống UV; Chất chống cháy; 10 năm tuổi thọ |
| Ứng dụng: | Khu nghỉ mát khách sạn, trung tâm mua sắm, nhà hàng & quán bar, công viên nước, không gian giải |
Cây Ô liu nhân tạo HAIHONG trong chậu, nhựa chống cháy bền, cảm ứng tự nhiên, cây cảnh trong nhà để trang trí nội thất
| Vật liệu: | nhựa |
|---|---|
| Vị trí: | Sàn, trong nhà, ngoài trời |
| Ứng dụng: | trang trí cảnh quan, người làm vườn, người làm vườn, trong nhà |
250cm nhựa nhân tạo hoa anh đào cây trang trí nhà máy cho trung tâm tiếp nhận
| Phong cách thiết kế: | mô phỏng |
|---|---|
| Sử dụng:: | cảnh quan kiến trúc |
| Loại thực vật:: | Cây |

