Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ home artificial potted floor plants ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Chiều cao 110cm Cây chuối nhân tạo Thân thiện với môi trường
| Tên: | cây chuối khổng lồ nhân tạo |
|---|---|
| Sử dụng: | Garden.Hotel.Home Table Decor |
| Thuận lợi: | Chống tia cực tím |
Cây cảnh nhân tạo bắt chước cao OEM cho sân bay
| Tên: | Cây nhân tạo |
|---|---|
| màu sắc: | MÀU XANH LÁ |
| Chiều cao: | 80 cm |
100cm Cây cảnh nhân tạo Màu xanh lá cây Sàn Monstera Cây chống dị ứng cho trang trí văn phòng
| Vật chất: | thân cây thật và lá cây |
|---|---|
| Thuận lợi: | thường xanh và khả năng bảo trì thấp |
| Tính năng: | có vẻ đẹp tự nhiên nhưng trông tự nhiên, không cần điều dưỡng |
Chiều cao 100cm Cây hồng môn nhân tạo màu xanh lá cây để trang trí bàn văn phòng tại nhà
| Tên sản phẩm: | hồng môn nhân tạo |
|---|---|
| Vật tư: | Nhựa |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
Cây cảnh Nhân tạo Radermachera Sinica Làm xanh tự nhiên để trang trí nội thất
| Tên sản phẩm: | Radermachera sinica |
|---|---|
| Kích thước: | Yêu cầu của khách hàng |
| Tính năng: | Môi trường thân thiện |
Cau cọ Cây cảnh nhân tạo 170cm Trang trí văn phòng nhà
| Vật chất: | Vải vóc |
|---|---|
| Tính năng: | Sống động như thật |
| Cách sử dụng: | Trang trí sân vườn nhà hàng |
160cm Cảnh quan nhân tạo Cây ô liu Cây cảnh cho khách sạn Quán cà phê Không có cây xanh Thường xanh
| Vật chất: | Vải vóc |
|---|---|
| Tính năng: | Sống động như thật |
| Cách sử dụng: | Trang trí sân vườn nhà hàng |
Chống tia cực tím Cây cảnh nhân tạo Đào hoa mô phỏng Nhà máy trang trí sân vườn
| Tên: | Cây đào nhân tạo |
|---|---|
| Sử dụng: | Trang trí ngoài trời, trong nhà |
| Vật tư: | nhựa, vải |
vải Lá Chiều cao 150cm Cây nhiệt đới nhân tạo Cây thùa
| Tên: | cây thùa nhân tạo |
|---|---|
| Chiều cao: | 150 cm |
| Sử dụng: | Trang trí ngoài trời, trong nhà |
80cm Tán lá nhân tạo Cây tràn đầy năng lượng Sân bay Trang trí nội thất
| Tên: | Cây lá nhân tạo |
|---|---|
| Loại: | Nhà máy hiện đại nhân tạo |
| Kích cỡ: | 80 cm |

