Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ artificial outdoor landscaping construction ] trận đấu 162 các sản phẩm.
80 cm Màu đen Cổ điển Bắc Âu Cây nhân tạo Bình trồng cây Chậu Trang trí Văn phòng Trang trí Đồ trang trí
| Tên: | Lọ cắm hoa |
|---|---|
| Mục: | HK5893 |
| Chiều cao: | Cao 80cm |
Chống tia cực tím H700cm Cây nhiệt đới nhân tạo, Cây cọ giả trong nhà
| Tên: | CÂY PALM QUẠT WASHINGTON |
|---|---|
| Vật tư: | vải sợi thủy tinh |
| màu sắc: | Bức ảnh |
Cây cọ chai nhân tạo cao mô phỏng H250cm Nhìn đẹp
| Tên: | Cây cọ chai |
|---|---|
| Vật tư: | vải sợi thủy tinh |
| màu sắc: | Bức ảnh |
Khả năng chống gió chống lão hóa 1200cm Cây nhiệt đới nhân tạo cho lỗ hổng
| Tên: | CÂY PALM NGÀY CANARY |
|---|---|
| Vật tư: | vải sợi thủy tinh |
| màu sắc: | Bức ảnh |
Cây ô liu nhân tạo 195cm Trang trí ánh sáng Phục hồi Bonsai Lá vải thường xanh
| Cách sử dụng: | Trang trí |
|---|---|
| Loại hình: | Cây trang trí |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
Mô phỏng cao 56cm Cây hoa lan bướm nhân tạo 6 màu
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Đăng kí: | Văn phòng, trong nhà, khu vườn nhỏ |
| Vật chất: | Nhựa |
Chiều cao 175cm Cây nhiệt đới nhân tạo Cây lá xanh Monstera cho trang trí nội thất
| Tên: | Monstera |
|---|---|
| Kích cỡ: | 175 cm hoặc tùy chỉnh |
| Vật tư: | Nhựa |
Góc tùy chỉnh Ficus cây nhân tạo Trang trí không gian Phong cách tối giản
| tên: | Cây Ficus |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Kích thước: | Yêu cầu khách hàng |
Sống động như thật 100cm Cây ăn quả nhân tạo trong nhà Chậu cây chanh xanh vàng
| Tên: | Cây chanh |
|---|---|
| màu sắc: | Vàng và xanh lá |
| Kích cỡ: | 100cm |
Chiều cao 150Cm Hoa giấy Cây lụa nhân tạo đầy màu sắc Hoa trong chậu sáng tạo
| Tên: | Hoa giấy |
|---|---|
| Vật tư: | Vải vóc |
| Kích cỡ: | 150cm , 180cm |

