Tất cả sản phẩm
-
Cây nhân tạo cho trang trí nhà
-
Cây lớn nhân tạo
-
Cây cọ nhiệt đới nhân tạo
-
Cây cảnh quan nhân tạo
-
Cây lá nhân tạo
-
Cành cây nhân tạo
-
Cây nhỏ
-
Tác phẩm điêu khắc trên tường
-
Cây trồng trong chậu nhân tạo
-
Phủ xanh theo chiều dọc
-
Hoa nhân tạo cảm ứng thực
-
Thực vật mọng nước nhân tạo
-
Nhà máy nho nhân tạo
-
GRC Landscaping
-
Phụ kiện thực vật nhân tạo
-
Cây ô liu nhân tạo
-
Thần xanhChúng tôi đã chọn công ty Haihong sau một thời gian dài khảo sát, chất lượng sản phẩm của họ cao hơn, chú trọng đến từng chi tiết và dịch vụ chăm sóc khách hàng cao. Họ luôn đảm bảo chúng tôi hỗ trợ nhanh chóng cho tất cả các nhu cầu của chúng tôi.Họ đảm bảo một dịch vụ rất chuyên nghiệp 一 cũng như tham khảo các yêu cầu kỹ thuật để xin giấy phép và dịch vụ bảo trì với mức giá cạnh tranh. -
Nhà thực vậtChất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh chóng, giá cả cạnh tranh và hỗ trợ mạnh mẽ cho kỹ thuật vàbảo trì đã tiết kiệm chi phí dự án và giúp chúng tôi giành được nhiều danh tiếng cao từ khách hàng của mình.Bây giờ chúng tôi viết thư này để bày tỏ lòng biết ơn chân thành đến HAIHONG, cảm ơn tất cả sự hỗ trợ to lớn vàhợp tác trong những ngày qua.
Kewords [ artificial landscape trees garden decoration ] trận đấu 267 các sản phẩm.
160 cm Nhân tạo trong chậu Cây trên sàn Cây đa Cây cảnh Màu xanh lá cây Bonsai Trần nhà Qr trang trí
| Tên: | Banyan nhân tạo |
|---|---|
| màu sắc: | Xanh như hình |
| Vật tư: | Gỗ tự nhiên, vải |
Chiều cao 150Cm Hoa giấy Cây lụa nhân tạo đầy màu sắc Hoa trong chậu sáng tạo
| Tên: | Hoa giấy |
|---|---|
| Vật tư: | Vải vóc |
| Kích cỡ: | 150cm , 180cm |
Cỏ 60cm nhỏ nhân tạo trong chậu Cây trang trí văn phòng tùy chỉnh
| Tên: | cỏ nhân tạo |
|---|---|
| màu sắc: | Như hình ảnh hiển thị |
| Kích cỡ: | 60cm , tùy chỉnh |
160cm Nhân tạo trong chậu Cây cảnh Green Ficus Cây cảnh Trang trí văn phòng
| Tên: | Ficus nhân tạo |
|---|---|
| màu sắc: | Xanh như hình |
| Vật tư: | Gỗ tự nhiên, vải |
Cây cảnh Nhân tạo Radermachera Sinica Làm xanh tự nhiên để trang trí nội thất
| Tên sản phẩm: | Radermachera sinica |
|---|---|
| Kích thước: | Yêu cầu của khách hàng |
| Tính năng: | Môi trường thân thiện |
Hoa trong chậu nhân tạo bằng nhựa 90cm trang trí đầy màu sắc Hippeastrum
| Tên: | Hippeastrum |
|---|---|
| Mục: | 603301 |
| Chiều cao: | 90cm |
Cây Nandina nhân tạo 150cm Đồ trang trí trên mặt bàn màu xanh lá cây đơn Cành cây trong chậu
| Tên: | Nandina |
|---|---|
| Mục số: | 5K4A3545 |
| Vật tư: | Vải vóc |
Thân thiện với môi trường Nhân tạo trồng trong chậu Cây cảnh PU Du khách Chuối cọ Bonsai
| Tên: | Chuối của khách du lịch |
|---|---|
| Loại: | Cây xanh hạ cánh |
| màu sắc: | Xanh tươi |
Vải nhân tạo Cẩm tú cầu hoa hồng Phòng ăn Tủ TV để bàn Sắp xếp hoa
| Tên: | Hoa nhân tạo |
|---|---|
| màu sắc: | Vàng, xanh lá cây hoặc như hình ảnh |
| Vật tư: | Vải, nhựa |

